oOVi[P]Oo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
oOVi[P]Oo

Chỉ Đơn Giản Là 1 Gia Đình Yêu Thương Nhau

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!

Go down 
nilonmonster
inf.Yuri
ZzEaglezZ
family_4ever
okunixd
Bô:)
Admin
11 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeFri Nov 19, 2010 1:59 pm

Tớ thật sự xin lỗi, nếu tớ có làm gì sai. mong 9p tha thứ cho tớ.

Hôm nay quả là một ngày không thể quên đc, tớ ko nghĩ thời gian trôi qua lại nhanh đến thế, biết là khi vui, cảm giác là nó trôi nhanh hơn, nhưng thật sự trong khi tận hưởng niềm vui đó, tớ lại không thể nhớ đc thời gian ý nữa. Nó cứ trôi qua, xong khi ra về, tớ nghĩ không chỉ riêng mình tớ, ai cũng bối rối, ngậm ngùi, rồi nuối tiếc. Tớ chỉ muốn ở lại càng lâu càng tốt, vĩnh viễn luôn cũng đc, vì tớ biết 9p là niềm vui của tớ, và ở cạnh mọi người khiến tớ cảm thấy hạnh phúc, như câu hát ấy:
"Nếu có ước muốn trong cuộc đời này, hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại". Cảm xúc thì nhiều lắm, tớ cũng chỉ biết nói:

TỚ YÊU 9P NHIỀU LẮM Ý. TỚ NHỚ NGÀY HÔM NAY QUÁ, MẶC DÙ NÓ VỪA XẢY RA XONG, THẬT LÀ 1 BIÊN GIỚI MONG MANH

KHÓC ĐI CHO VƠI NỖI NHỚ
https://9pmc.forumvi.com
Lever 5
Lever 5

Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeFri Nov 19, 2010 3:19 pm

Thời gian là thứ đã trôi đi mà không bao giờ quay lại. Hôm nay cũng vậy, qua nhanh như cơn gió. Chỉ biết rằng, ở bên 9P thấy thật bình yên và hạnh phúc. Cùng ăn uống, cùng vui chơi, cùng nhảy múa, cũng đùa nghịch mới biết quý thời gian biết bao. Kỉ niệm của ngày hôm nay không chỉ lưu giữ trong những bức ảnh mà còn in sâu trong tâm trí của mỗi thành viên 9P. Thời gian có thể trôi, mọi thứ có thể thay đổi nhưng 9P là mãi mãi Smile Sẽ gìn giữ từng phút giây - những phút giây hạnh phúc tuổi học trò Smile)
Thanks 9P... Never forget... Forever love:x
okunixd
Lever 5
Lever 5
okunixd

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeFri Nov 19, 2010 3:49 pm

làlála Mad
unforgetable day :X
love u guys Mad
tớ thật sự r quý trọg nh~ ngày như ngày hnay Mad
i* qí lắm Mad
family_4ever
Lever 2
Lever 2
family_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeFri Nov 19, 2010 4:23 pm

Thoi` gian qua nhanh nhung tam' long` khong doi.luon nho' mai~ ngay` thang' vui ve nhat' ben nhau.
WE'RE FAMILY.ALWAYS .&NEVER FOGET
ZzEaglezZ
Lever 5
Lever 5
ZzEaglezZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeFri Nov 19, 2010 4:33 pm

đây là 20/11 để đời của 9p Neutral 9P KINGDOM WE'RE THE ROYALTY thật sự là hôm nay ko thể quên nổi
inf.Yuri
Lever 5
Lever 5
inf.Yuri

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeFri Nov 19, 2010 8:27 pm

Hôm nay thật là 1 ngày đáng để nhớ cua cả lớp.Co lẽ mãi mãi bọn mình sẽ chẳng quên đâu
ZzEaglezZ
Lever 5
Lever 5
ZzEaglezZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeSat Nov 20, 2010 3:12 am

thật sự 20/11 năm nay ko thể quên nổi cảm xúc đủ kiểu vui buồn chán bực lẫn lộn Neutral
nilonmonster
Lever 0
Lever 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeSat Nov 20, 2010 7:51 am

Không gì có thể diễn tả nổi. Mọi thứ đều trên cả tuyệt vời. Nilon yêu tất cả mọi người!!!:*:*:*
philinh
Lever 1
Lever 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeSat Nov 20, 2010 7:56 am

Sad nho' qua' ca'i ngay` hqua...
Ve` xem lai ma'y ca'i anh lo'p minh vs nhau, vui buon` lan~ lon lung tung, dag chuan bi mi't uo't thi` tu dung tha'y ma'y ca'i anh lo'p minhh trg^ ngo' ngo', lai cuoi` fa' len, vua` mog hqua k baoh he't de 9P together 4ever nhug lai cug~ m' hqua cu' troi di de 9P luon luon co' j` do' de nho' ve` nhau.
9P MUON NAM !!!!!!!!!!!!
Y 9P va` tat' nhien tu hao` la` thanh` vien cua Vuong Quoc' 9P ! I love you
We r always the Royalty king
Arctic Warrior
Lever 1
Lever 1
Arctic Warrior

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeSat Nov 20, 2010 4:37 pm

YEAH ! 9P number 1 ! Mặc dù thât sự không muốn ngày hôm qua trôi đi nhưng dù ta có níu kéo bao nhiêu đi nữa thì thời gian vẵn trôi như nó đã vậy biết bao năm. Trời ơi thời gian thật là tàn nhẵn ! Nhưng không sao vì thời gian có trôi đi con người mới có những kỉ niệm để nhớ tới.

Will and always be a part of this awesome kingdom !!!!! I love you all!!!
ZzEaglezZ
Lever 5
Lever 5
ZzEaglezZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeSat Nov 20, 2010 5:14 pm

văn vẻ vãi hiếm có hiếm có cỡ Mông nói toẹt ra là ko muốn hôm wa đi mất cho nhanh văn vẻ vãi ra
o0*QuocBao*0o
Lever 5
Lever 5
o0*QuocBao*0o

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeSun Nov 21, 2010 6:15 pm

20/11 vui that minh` cx ko the? wen dc
vui vãi cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers

it was so fantastic
http://eminem.com
zeratul57
Admin
Admin
zeratul57

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitimeFri Mar 11, 2011 2:41 pm

:-&Sad(Sad(Sad(:-&Sad(Sad(Sad(:-&Sad(:-&:-&:-&Sad(:-&Sad(Sad(Sad(:-&:-&Sad(:-&Sad(:-&Sad(:-&Sad(:-&Sad(Sad(:-
http://www.rubikvn.org
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!   Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm! Icon_minitime

Đây là những gì đọng lại của 1 ngày tớ sẽ ko baoh quên đc, tớ yêu 9p nhiều lắm!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những ca khúc nhẹ nhàng cho những ai muốn tìm kiếm sự thanh bình
» Vì sao phải nói nhiều?
» Tớ có mấy cái ảnh hôm đi Thác Đa, ai có nhiều kỷ niệm thì vào xem nè!
» Chuyện ma, nhiều người đọc xong ngất xỉu
» Nhật hý ngày 9/10/2010