oOVi[P]Oo
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
oOVi[P]Oo

Chỉ Đơn Giản Là 1 Gia Đình Yêu Thương Nhau

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi

Go down 
o0*QuocBao*0o
andone110
zeratul57
Bô:)
ZzEaglezZ
Admin
10 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
zeratul57
Admin
Admin
zeratul57

Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 04, 2011 9:15 pm

Motthangdiennguyhiem đã viết:
... K NGỜ ÔNG 7 PRO QA' K CHẾT MÀ CHỤ LÊN, KÉO THẰNG PHÚC XUỐNG. THẾ LÀ CÒN MỖI ÔNG 7 SỐNG cheers king cheers cheers cheers

NHƯNG HÓA RA ÔNG 7 ĐANG MƠ, THỰC RA CHẾT LÂU RỒI, HAHAHHAHA cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
http://www.rubikvn.org
ZzEaglezZ
Lever 5
Lever 5
ZzEaglezZ

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 15, 2011 5:55 am

chụ là j thế mèo ơi rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
https://9pmc.forumvi.com
zeratul57
Admin
Admin
zeratul57

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeThu Sep 15, 2011 1:55 pm

Kể lại từ đầu cho mà nghe

ĐỤ

CẢ 2 ĐỨA ĐỨA MÀY

...VÀ CẢ CON ÔNG 7 rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor

VÌ ĐÃ ĐẬP CHẾT CẢ NHÀ ÔNG GIANG

NHƯNG TẤT CẢ ĐÃ CHẾT DƯỚI TAY TAO

Nhưng ông Giang ko chết ngược lại đồ sát cả nhà ông 7 xong ném xuống bể axit + bom+điôxin+ chất thải

NHƯNG VỪA GIẾT ÔNG 7 XONG THÌ BỊ TAO ĐẨY XUỐNG, THẾ LÀ 2 NGƯỜI LẠI ĐƯỢC GẶP NHAU

... K NGỜ ÔNG 7 PRO QA' K CHẾT MÀ CHỤ LÊN, KÉO THẰNG PHÚC XUỐNG. THẾ LÀ CÒN MỖI ÔNG 7 SỐNG

NHƯNG HÓA RA ÔNG 7 ĐANG MƠ, THỰC RA CHẾT LÂU RỒI, HAHAHHAHA rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor

Mão ngu vãi lol! lol! lol! lol! lol!
Motthangdiennguyhiem
Lever 5
Lever 5
Motthangdiennguyhiem

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 17, 2011 4:48 pm

Chết rồi mà mơ được ah? Có mà mày bị đẩy xuống hố axit nên bị Down r đúng k? Thôi, k phải ngại đâu, mày thua cha con ông 7 là đúng r, k ai chê mày gà đâu
Babygunner9p
Lever 1
Lever 1
Babygunner9p

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 17, 2011 6:48 pm

Và Duy Pro xuất hiện, đẩy ô 7, ô Công xuống gặp nhau á á á á á á á
rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
Babygunner9p
Lever 1
Lever 1
Babygunner9p

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeSat Sep 17, 2011 6:50 pm

Mà chết là hết đấy. Ngoi lên t lại đạp xuống Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Ngon thì zô lol! lol! lol! lol!
zeratul57
Admin
Admin
zeratul57

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 18, 2011 11:52 am

Motthangdiennguyhiem đã viết:
Chết rồi mà mơ được ah? Có mà mày bị đẩy xuống hố axit nên bị Down r đúng k? Thôi, k phải ngại đâu, mày thua cha con ông 7 là đúng r, k ai chê mày gà đâu
mày nhận là ông 7 chết rồi đấy nhá rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
zeratul57
Admin
Admin
zeratul57

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 18, 2011 11:53 am

Babygunner9p đã viết:
Mà chết là hết đấy. Ngoi lên t lại đạp xuống Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
Ngon thì zô lol! lol! lol! lol!

hóa ra ông Tuấn đạp xong rồi bị kéo xuống, thế là chết theo, rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
Babygunner9p
Lever 1
Lever 1
Babygunner9p

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeSun Sep 18, 2011 12:43 pm

nh­ung ma o Tuan gioi qua lai chui len roi di mat cheers cheers cheers
Bư2609
Lever 5
Lever 5
Bư2609

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeMon Sep 19, 2011 2:47 pm

Dìm nhau vãi @@~ lại còn từ dưới lên nữa @@~!!!!!!!!!!! Ểu ãi ìn rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
zeratul57
Admin
Admin
zeratul57

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeTue Sep 20, 2011 8:07 am

Bư2609 đã viết:
Dìm nhau vãi @@~ lại còn từ dưới lên nữa @@~!!!!!!!!!!! Ểu ãi ìn rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor

H

N

G

Â

N

rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
zeratul57
Admin
Admin
zeratul57

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeTue Sep 20, 2011 8:08 am

Babygunner9p đã viết:
nh­ung ma o Tuan gioi qua lai chui len roi di mat cheers cheers cheers

hóa ra chui nhầm đường lại rơi xuống tiếp, thế là chết,...

Hết....

Không nói nữa

Ai nói nữa là chó rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
Babygunner9p
Lever 1
Lever 1
Babygunner9p

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 21, 2011 9:40 am

Thế thì t gọi chó ra cắn chết hết cả lũ lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
zeratul57
Admin
Admin
zeratul57

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitimeWed Sep 21, 2011 9:20 pm

cắn chết hết đúng ko

nghĩa là cũng cắn chết mình luôn rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor rolling on the floor
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi   Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi - Page 2 Icon_minitime

Lớp mình lên xem ảnh này cả ng k đi lẫn có đi nè, đụ má éo đc đi
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2